Ƙamus

Ƙamus ɗin Hausa wanda yake bada ma’ana da bayanin kalma cikin harshen Hausa ayanar gizo-gizo cikin sauƙi

African Union Labour Social Affairs Commission (LSAC) - Hukumar Ƙwadago da Zamantkewa Ta Tarayyar Afirka
African women’a Development fund (AWDF) - Asusun kyautata Rayuwar matan Afirka
Agency - Hukuma, Ma'aikata
Agricultural Research Council of Nigeria (ARCN) - Hukumar binciken Noma Ta Najeriya
Agriculture Allied Employees’ Union of Nigeria (AAEUN) - Ƙungiyar malaman Gona Ta Najeriya
Agriculture Allied Employees’union of Nigeria (AAEUN) - Ƙungiyar Malaman Gona Ta Najeriya
Aiki - Aiki wani abu ne da mutane suke yi domin dogaro da kai. Jam'i : Ayyuka.  
Air Transport Services Senior Staff Association of Nigeria (ATSSSAN) - Ƙungiyar Manyan Ma'aikatan Sufurin Jirgin Sama Ta Najeriya
Airline Operators of Nigeria (AON) - Ƙungiyar kamfanonin jirgin sama Ta Najeriya
Akuya - Akuya wata dabba ce wadda take rayuwa cikin mutane a cikin gari,mutane na kiwata ta domin aci a matsayin abinci ko kuma a sayar ayi amfani da kudin. Jam'i : Akuyoyi.
1 2 3 4 5 6 106