Ƙamus

Ƙamus ɗin Hausa wanda yake bada ma’ana da bayanin kalma cikin harshen Hausa ayanar gizo-gizo cikin sauƙi

Advertising Practitioners Council Of Nigeria (APCON) - Hukumar Matallata Ta Najeriya
Afircan Women’s Development Fund (AWDF) - Asusun kyautata Rayuwar matan Afirka
Africa Centre For Disease Control (ACDC) - Cibiyar Dakile Yaɗuwar Cututtuka Ta Afirka
Africa Finance Corporation (AFC) - Hukumar Hada Hadar Kuɗi Ta Afirka
Africa Research Development Agency (ARDA) - Hukumar Bunkasa Bincike Ta Afirka
Africa Table Tennis federation (ATTF) - Hukumar Ƙwallon Tebur Ta Afirka
Africa Travel Association (ATA) - Ƙungiyar Matafiya Ta Afirka
African Association of Entrepreneurs (AAE) - Ƙungiyar Masana Sana'o'i Ta Afirka
African Association of Political Science (AAPS) - Ƙungiyar Masana Kimiyyar Siyasa Ta Afirka
African Developmenta Bank (AFDB) - Bankin Cigaban Afirka/Bankin Bunkasa Afirka
1 2 3 4 104