Yadda Ake Fish Cake

0
474

Fish cake wani abu ne wanda ake haɗa shi da kifi.

Abubuwan Da Ake Buƙata:

 • Farin kifi 8 (dafaffe)
 • Dankali 8 (dafaffe)
 • Cokali 1 na kayan ƙamshi
 • Cokali 1 na ruwan lemon tsami
 • Kwai guda 1
 • Butter cokali 1
 • Tafarnuwa 1
 • Abin ɗanɗano/attaruhu da albasa

Kayan Aiki

 • Murhu/Risho/Gas
 • Abin daka
 • Kasko
 • Kwano/paranti
 • Cokali

Yadda Za A Haɗa Fish Cake

A ɗan daka ɗankali sama–sama, sannan a zare ƙayar kifin, a daka tafarnuwa da kayan ƙamshi a haɗa da sauran gaba ɗaya da attaruhu da albasa duk a haɗa, a cakuɗa su gaba ɗaya.

Sai a dunƙula gaba ɗaya, daga nan sai a ɗan danno shi ya koma kamar ƙosai a ɗan barbaɗa fulawa a tsoma a ruwan kwai sannan a soya mai me zafi.

Domin karanta cikakken bayani a kan Yadda Ake CupCake danna nan

Domin karanta cikakken bayani a kan Yadda Ake Potato Cake. ko Yadda Ake Rainbow Cake Doughnut Sabon Salo danna koren rubutun nan.

labarin da ya wuceYadda Ake Miyar Kayan Ciki
Labarin na GabaYadda Ake Fish Soup