Ƙamusu

Ƙamus ɗin Hausa wanda yake bada ma’ana da bayanin kalma cikin harshen Hausa ayanar gizo-gizo cikin sauƙi

International Finance Corporation (IFC) - Hukumar Hada-Hadar Kuɗi To Duniya
International Institute For Tropical Agriculture (llTA) - Cibiyar Binciken Noman kurmi Ta Duniya
International Institute of Islamic Banking and Finance (IIIBF) - Cibiyar Nazarin Hada-Hadar Kuɗi da Bankin Musulunci Ta Duniya
International Institute of Islamic Thought (IIIT) - Cibiyar Yaɗa Koyarwar Musulunci Ta Duniya
International Islamic Liquidity Management Corporation (IILM) - Hukumar Gudanarwar Dukiyar Musulunci Ta Duniya
International Islamic Relief Organization (IIRO) - Ƙungiyar Agaji Ta Musulman Duniya
International Labour Organization (ILO) - Ƙungiyar Ƙwadago Ta Duniya
International Livestock Research Institute (ILRI) - Cibiyar Binciken  Bisashe Ta Duniya
International Maritime Organization (IMO) - Hukumar Sufurin Teku Ta Duniya
Internationl Air Transport Association (IATA) - Ƙungiyar Jigilar Jirgin Sama Ta Duniya
1 3 4 5 6