Yadda Ake Grilled Cheese And Corn Sandwich

0
1309

Barkan mu da sake kasancewa a cikin shirinmu na GIRKE-GIRKEN WikiHausa, wanda muke koyar da ƙayatattun abinci namu na gida Nijeriya da kuma na ƙetare, tare da bayani a kan lafiyarsu cikin harshen Hausa a sauƙaƙe. Tare da ni Hafsat Shettimah.

A yau za mu koyar da yadda ake yin Grilled Cheese And Corn Sandwich. Ku biyo ni a sannu domin mu koya tare.

Abubuwan Da Ake Buƙata:

 1. Sweet corn (masarar gwangwani) ½ kofi
 2. Albasa ƙarama yankakkiya guda ɗaya
 3. Tafarnuwa babba 1
 4. Fenugreek bushasshe 1 ƙaramin chokali
 5. Attaruhu manya guda ɗaya jajjagagge
 6. Mai ƙaramin cokali 1 ɗaya
 7. Yankakken coriander leaves (ganyen coriander)
 8. Biredi yanka 4
 9. Cheese slice biyu
 10. Ƙwai 1 ɗaya

Yadda Ake Haɗawa

 1. A zuba mai a cikin tukunya mai ɗan zurfi, sannan a saka albasa da tafarnuwa a soya, sai a saka attaruhu da sinadarin ɗanɗano da fenugreek sai a fasa ƙwai shi ma, a haɗu a soya, a soya shi ya soyu, sai a sauke a bar shi ya huce.
 2. A cikin ƙaramin mazubi, a zuba butter da coriander a juya sosai shi ma, a ajiye a gefe.
 3. A ɗauki ko wani yankan biredi a shafa, wannan haɗin botar sai a ɗauko haɗin ƙwai a zuba a tsakiyar biredin, sannan a rufe da wani biredin.
 4. Sai a gasa a kan kaskon suya.

Domin koyan Yadda Ake Hada Grilled Apple Peanut butter Sandwich danna wannan koren rubutun.

labarin da ya wuceYadda Ake Hada Grilled Apple Peanut Butter Sandwich
Labarin na GabaYadda Ake Mini Pizza