liƙawa: magani
Maganin Mallaka
Kamar yadda kowa yake fafutukar neman maganin farin jini, haka kuma ake ta faman neman maganin mallaka, mace tana so ta mallake mijinta, shi...
Cututtukan Da Ba Su Da Magani
Cikin suratul Yasin aya ta (68) Allah (Subhanahu Wata’ala) ya ce:
“Duk wanda muka tsawaita rayuwarsa za mu tauye shi a halitta shin ba sa...
Ciwon Ciki (Stomach Pain) Da Yadda Za A Maganc Shi
Kowane mutum na da ciki, wanda a kusan kowane lokaci mutum kan samu ciwon ciki da ke da nau’i daban-daban. Akwai wasu nau’in ciwon...
Hanyar Warkar Da Ciwon Sanyi Da Maganin Sa
Akwai hanyoyi da mace za ta bi domin rabuwa da wannan mugun ciwon.
Shawarar farko game da wannan ciwon za ta bi; ko da ma...
Amfanin Zaitun A Jikin Ɗan Adam.
Amfani zaitun a jikin ɗan Adam wanda ya kamata mu sani, Shi dai zaitun itaciya ce mai albarka da kuma ba da cikakkiyar lafiya...
Cututtukan Da Ba Su Da Magani
Aya ta (68) Allah (Subhanahu Wata’ala) ya ce:
Cikin suratul Yaasiin “Duk wanda muka tsawaita rayuwarsa,tabbas za mu tauye shi a halitta, shin ba sa...
Hulba Wajen Kariya Daga Ciwon Siga (Diabetic Mellitus)
Hulba wajen kariya da kuma maganin ciwon siga (Diabetes Mellitus)
Tabbas! Amfani da hulba na kawo ƙarancin glucose a jininmu.
Yawa yawan magungunan ciwon siga nada...
Mene Ne Tab Priton Chlo-Pheniramine
(Piriton) Ana shan priton sabo da abubuwa da dama, kamar irin su mura, toshewar hanci, ƙaiƙayin jiki da kuma attishawa.
Ana shan priton (1)...
Amfanin Nonon Raƙumi A Jikin Ɗan Adam
CUTUTTUKAN DA NONON RAƘUMI YAKE MAGANI A JIKI
A wasu lokuta da suka shuɗe a baya, mutane na ɗaukar nonon raƙumi a matsayin abinci ga...