fbpx
Wednesday, April 24, 2024

Dr Aisha health talk

Matakin Kariya Kafin Samun Ciki (Preconceptional care)

Wannan wasu matakan kariya ne da mace da take da shirin ɗaukar ciki ya kamata ta samu tun kafin samun cikin, domin samun cikarkiyar...

Ciwun Sanyi (TOILETS INFECTION)

Ciwun Sanyi wato (Toilets Infection) Mutane Kan yi Ma Wasu Cututtuka Da Suna Toilet Infect A Al'adance, A Sani cewa, Babu Wani Ciwo Da...

Amfani Da Kuma Illar Magungunan Ƙara Ƙarfin Maza (MALE SEX ENHANCEMENT SUPPLEMENTS)

Tabbas saduwar aure a tsakanin namiji da mace tana da matuƙar muhimmanci a zamantakewar aure. Duk da kasancewar ba ita kaɗai ba ce take...

Alamomin Shigar Ciki (Juna Biyu)

Shin waɗanne alamu ne mace za ta ji ko ta gani idan tana ɗauke da sabon ciki watojuna biyu, ta yadda za ta gane...

Ciwon Kumburi ɓangaren Mahaifar Mace (Pelvic Inflammation Disease (PID))

PID: wata cuta ce wacce take addabar ɓangaren da ta shafi mahaifar mace, mutane da dama a Nahiyan Afirka suna fama da wannan ciwon. Wasu...
×

Maraba!

Yi magana da mu kai tsayi ta WhatApps ko a shiga group din mu.

×