Gida Liƙau(tags) Ilimin addini

liƙawa: ilimin addini

Wace Sana’a Mahaifin Manzo (S.A.W) Yake Yi

0
Mece ce sana'ar Mahaifin Manzon Allah Sallallahu Alaihi Wasallama 1.kasuwanci

Wace Ce Mahaifiyar Manzon Allah(S.W.A)?

0
Wace ce mahaifiyar Manzomu Sallallahu Alaihi Wasallam 1. Aminah 'Yar Wahab Ɗan Abdulmanaf Ɗan zahrah 'Yar Sayyid bani Zahra. domin sanin a ina aka haifi manzon...

Matsayin Annabi Muhammad (S.A.W)

0
Mene ce matsayin Annabi MUHAMMAD Sallallahu Alaihi Wasallam a gurin 'yan uwansa 1. Shi kaɗai ne a wajen mahaifinsa Domin sanin A Ina Aka Haifi...

A Ina Aka Haifi Manzon Allah (S.A.W)?

0
An haifi Manzon Allah Sallallahu Alaihi Wassalama a: 1.Ɓangaren banu Hashim a Makkah. Domin sannin Alkunyar Manzon Allah danna koren rubutun nan

Shekarar Da Aka Haifi Annabi (S.W.A)

0
Shekarar da aka haifi fiyayyen halitta Annabi Muhammad Sallalahu Alaihi Wasallam ta miladiya ita ce: Shekarar Giwaye, 571AD Domin karanta Alkunyar Manzon Allah Al Kunyar...

Alkunyar Da Ake Wa Manzon Allah (S.A.W)

0
Manzonmu Sallallahu Alaihi Wasallama yana da alkunyar da ake masa, wadda duk duniya ba wanda ake wa wannan  alkunyar, alkunyar kuwa ita ce:  Abul...

Sunayen ‘Ya’yan Manzon Allah (S. A. W)

0
Waɗannan su ne sunayen 'ya'yan Manzon Allah Sallahu alaihi wa Sallam wanda ya haifa maza da mata, da kuma ɗan taƙaitaccen bayani a kansu....

Mutane Biyar Da Suka Yi kama Da Manzon Allah (S.A.W)

1
Waɗannan su ne mutane biyar da suka yi kama da Manzon Allah Sallahu Alaihi wasallam, Allah ka azurta mu da ganin shi. Allah ya...

Sahabban Da Suka Fi Kowa Rawaito Hadisai

0
Waɗannan sahabban su suka fi kowa rawaito hadisan Manzon Allah Sallahau Alaihi wasallam. Allah ya ƙara yarda da su. 1. ABU HURAIRA (R.A) ya rawaito hadisai...

Yadda Za A Ci Jarrabawar Bala’in Da Ya Tsananta A Cikin...

0
A duk lokacin da ka samu kanka cikin wani hali na matsi a rayuwa, to ka tuna daman can Allah yana jarrabar bayinsa da...