fbpx
Gida Liƙau(tags) Abincin gargajiya

liƙawa: Abincin gargajiya

Yadda Ake Groundnut Sweet Potato Balls.

0
Barkan mu da sake kasancewa a cikin shirinmu na GIRKE-GIRKEN WikiHausa wanda muke koyarda ƙayatattun abinci namu na gida Najeriya da kuma na ƙetare,...

Yadda Ake Moi-Moi Na Musamman

Moi moi wadda muka fi sani da alala a Hausance ana yinta ne daga wake, alala ta kasance ɗaya daga cikin abincin gargajiya na...

Yadda Ake Dafaffiyar Gyaɗa

0
Barkan mu da sake kasancewa a cikin shirinmu na GIRKE-GIRKEN WikiHausa, wanda muke koyar da ƙayatattun abincinmu na gida Nijeriya da kuma na ƙetare,...

Yadda Ake Gyaɗa Marau-marau

0
Barkan mu da sake kasancewa a cikin shirinmu na GIRKE-GIRKEN WikiHausa, wanda muke koyar da ƙayatattun abinci namu na gida Nijeriya da kuma na...

Yadda Ake Tuwon Shinkafa

A yau za mu koyi yadda ake tuwon shinkafa. Tuwon shinkafa abinci ne da ake yin sa da shinkafa, wanda ya kasance abincin gargajiya na...

Yadda ake Danbun Shinkafa

0
Abubuwan da ake buƙata a wajen haɗa danbun shinkafa ba su da yawa sosai, kuma abinci ne mai daɗin gaske musamaman a ce an...

Yadda Ake Sakwara A Saukake

A yau za mu koyi yadda ake sakwara a sauƙaƙe.Sakwara abinci ne da ya samo asali  daga doya, doya na ɗaya daga cikin abincin...

Yadda Ake Tuwon Masara

Barkan mu da sake kasancewa a fannin girke-girkenmu na WikiHausa. A yau za mu koyi yadda ake tuwon masara. Masara na ɗaya daga cikin abincin...
×

Maraba!

Yi magana da mu kai tsayi ta WhatApps ko a shiga group din mu.

×