Gida Liƙau(tags) Mabiya

liƙawa: Mabiya

Hadisi Na Bakwai Akan Falalar Adalci Da Tausayawa Mabiya Da Illolin...

0
An karɓo daga Abdullahi ɗan Amr ɗan Asi (Radiyallahu Ahuma) ya ce: Manzon Allah (Sallallahu Alaihi Wasallam) ya ce: "Haƙiƙa masu adalci za su...

Hadisi Na Biyar A Kan Falalar Adalci Da Tausayawa Mabiya Da...

0
An karɓo daga Aliyyu (Radiyallahu Anhu) ya ce: "Maganar ƙarshe da Manzon (Sallallahu Alaihi Wasallam) ya yi ita ce: "Ku kula da sallah, ku...

Hadisi Na Uku A Kan Falalar Adalci Da Tausayawa Mabiya Da...

0
An karɓo daga Abu Hurairah (Radiyallahu Anhu) ya ce: Na ji mai gaskiya abin gasgatawa mai wannan ɗakin baban Alƙasim (Sallallahu Alaihi Wasallam) yana...

Hadisi Na Tara Akan Falalar Adalci Da Tausayawa Mabiya Da Illolin...

0
An karɓo daga Abu Huraira (Radiyallahu Anhu) ya ce; Manzon Allah (Sallallahu Alaihi Wasallam) ya ce: Allah Ta'ala yana ƙin mutane huɗu; Ɗan kasuwa...

Hadisi Na Goma Sha Biyu A Kan Falalar Adalci Da Tausaya...

0
An karɓo daga Ibn Abi Aufa (Radiyallahu Anhu) ya ce: Manzon Allah (Sallallahu Alaihi Wasallam) ya ce: "Haƙiƙa Allah yana tare da alƙali matuƙar...