liƙawa: iIlloli
Hadisi Na Biyu A Kan Falalar Adalci Da Tausayawa Mabiya Da...
An karɓo daga Abdullahi ɗan Amr ɗan Asi (Radiyallahu Anhuma) haƙiƙa Manzon Allah (Sallallahu Alaihi Wasallam) ya ce: "Masu tausayi Allah mai rahama zai...
Hadisi Na Tara Akan Falalar Adalci Da Tausayawa Mabiya Da Illolin...
An karɓo daga Abu Huraira (Radiyallahu Anhu) ya ce; Manzon Allah (Sallallahu Alaihi Wasallam) ya ce: Allah Ta'ala yana ƙin mutane huɗu; Ɗan kasuwa...
Hadisi Na Goma Sha Biyu A Kan Falalar Adalci Da Tausaya...
An karɓo daga Ibn Abi Aufa (Radiyallahu Anhu) ya ce: Manzon Allah (Sallallahu Alaihi Wasallam) ya ce: "Haƙiƙa Allah yana tare da alƙali matuƙar...


