Gida Liƙau(tags) Kiwon lafiya

liƙawa: kiwon lafiya

Yadda Ɗabi’ar Tsotson Ɗan Yatsa Take (FINGER SUCKING)

0
Tsotson ɗan-yatsa, musamman babban ɗan-yatsansa (thumb), ɗabi'a ce wacce Jarirai suke yi da ƙananan yara 'yan wata 6 zuwa shekara 5. Wannan ɗabi'a tana...

Tusar Gaban Mace(Queening Vaginal Gas)

0
Tusar gaban mace: Itace fitar da wani iska musamman lokocin jima'i da mijinta, ko idan tayi wani motsin sai taji gabanta yana fitar da wani...

Matsalar Fata Da Ke Ɓangaren Ido (CONJUNCTIVITIS)

0
Matsala ce da ke faruwa ga ido, wani lokacin tana shafar ido ɗaya; wani lokaci kuwa za ta shafi idanuwan, idan har ido ɗaya...

Ciwon Suga (Diabetes)

0
Ciwon suga sinadari ne mai matuƙar amfani a jikin mutum. Ana samun sa daga abincin da muke ci da kuma abubuwan da muke sha. Idan...

Hanyar Warkar Da Ciwon Sanyi Da Maganin Sa

0
Akwai hanyoyi da mace za ta bi domin rabuwa da wannan mugun ciwon. Shawarar farko game da wannan ciwon za ta bi; ko da ma...

Ciwon Hanta (Hepatitis B)

0
Hanta, ɗaya ce daga cikin sassan jikin ɗan adam. Kuma jigo ce wajen kula da tafiyar da jikin ɗan adam. Mutum ba zai iya...

Cututtukan Da Ba Su Da Magani

0
Aya ta (68) Allah (Subhanahu Wata’ala) ya ce: Cikin suratul Yaasiin “Duk wanda muka tsawaita rayuwarsa,tabbas za mu tauye shi a halitta, shin ba sa...