fbpx
Thursday, April 18, 2024
Gida Liƙau(tags) Addu;a

liƙawa: addu;a

Falalar Sassauci Ga Wanda Ake Bi Bashi

0
An karɓo daga Abul Yasar (Radiyallahu anhu) ya ce: Manzon Allah (Sallallahu alaihi wasalam) ya ce: "Wanda ya yi jinkiri ga wanda yake cikin...

Falalar Yin Sadaka A Asirce

0
An karɓo daga Abu Harairata (Radiyallahu anhu) yace: Annabi (Sallallahu alaihi wasalam) ya ce: "Mutane bakwai Allah zai sanya su a cikin inuwarsa a...

Falalar Zikiri

0
Allah Maɗaukakin Sarki ya ce:- "Fazkuruunii azkurkum washkuruu lii walaa takfuruunii" { ku ambace ni, zan ambace ku, ku gode mini kada ku butulce min} (Baƙara,...

Addu’a Bayan An Gama Cin Abinci

0
"Alhamdu lil laahil lazii aɗ'amanii hazaa wa razaƙaniihi min gairi haulin minnii walaa ƙuwwatin". {Dukkan yabo ya tabbata ga Allah, wanda ya ciyar da ni...

Shugaban Istigfari

0
An karɓo daga Shaddad Ɗan Aus (Radiyallahu Anhu) daga Annabi (Sallallahu Alaihi Wasallam) ya ce: shugaban Istigfari shi ne ka ce : "Allahumma anta...

Addu’ar Sujjadar Tilawar Alƙur’ani

0
"Sujada wajhii lillazii khalaƙahu wa shaƙƙa sam'ahu wa basarahu bi haulihi wa ƙuwwatihi (Fatabaarakal-laahu ahsanul khaaliƙiina)". {Fuskata ta yi sujada ga wanda ya halicce ta,...

Addu’ar Wanda Ya Yi Sabon Aure, Ko Ya Sayi Abin Hawa

0
Idan ɗayanku ya auri mace, ko ya sayi bawa mai hidima, to ya ce:- "Allaahumma innii as'aluka khairahaa wa khaira maa jabaltahaa alaihi, wa a'uzu...

Falalar Ƙulhuwallahu Ahad

0
Falalar Ƙulhuwallahu Ahad - An karɓo hadisi daga Abu Sa'idil Khudri, Allah ya yarda da shi ya ce: Ɗan 'uwana Ƙatada ɗan Nu'uman ya...

Ɗagowa Daga Ruku’u

0
Ɗagowa Daga Ruku'u: Bayan kowacce gaɓa ta koma mazauninta; ya tsaya daram kar ya mayar da hannuwansa kan ƙirjinsa, wato; (Qabdu) su ne kaɗai...

Addu’o’i Domin Neman Tsari Daga Azzalumai

0
Addu'o'in Tsari Daga Azzalumai; An karɓo daga Abdullahi ɗan Mas'ud (Radiyallahu Anhu) ya ce; Idan ɗayanku yana jin tsoron wani azzalumin shugaba sai ya...
×

Maraba!

Yi magana da mu kai tsayi ta WhatApps ko a shiga group din mu.

×