Ƙamus

Ƙamus ɗin Hausa wanda yake bada ma’ana da bayanin kalma cikin harshen Hausa ayanar gizo-gizo cikin sauƙi

West African Journalists Association (WAJA) - Ƙungiyar 'Ƴanjarida Ta Yammacin Afirka
West African Linguistic Society (WALS) - Ƙungiyar Masana Kimiyyar Harshe Ta Yammacin Afirka
West African Monetary Institute (WAMI) - Cibiyar Ƙuɗin Bai-Ɗaya Ta Yammacin Afirka
West African Monetary Union (WAMU) - Hukumar  Kuɗin Baiɗaya Ta Yammacin Afirka
West African Research Association (WARA) - Ƙungiyar Manazarta Ta Yammacin Afirka
West African Women Association (WAMA) - Ƙungiyar Matan Afirka Ta Yamma
wikiHausa - wikiHausa kundin ilimi (insakulofidiya) ce da ke ilimantar da jama'a yara da manya da maza da mata wajen samun ilimi a saukake, cikin harshen Hausa.
Women Trafficking & Child Labour Eradication Foundation (WOTCLEF) - Kadaurar Daƙile Safarar Mata da Bautar da Yara
World Association of Newspapers (WAN) - Kadaurar Kamfanonin Jarida Ta Duniya
World Bank - Bankin Duniya
1 106 107 108 109 110