-
Usman wrote a new post 1 year, 4 months ago
Falalar Zikiri Bayan Sallar Asuba Har Zuwa Ɓullowar Rana
An karɓo daga Anas ɗan Malik (Radiyallahu Anhu) ya ce: Manzon Allah (Sallallahu Alaihi Wasallam) ya ce: “Wanda ya yi s […] -
Usman wrote a new post 1 year, 4 months ago
Falalar Karatun Al- Kur'ani
An karɓo daga Abu Umamah (Radiyallahu Anhu) ya ce: Na ji Manzon Allah (Sallallahu Alaihi Wasallam) yana cewa: “Ku […] -
Usman wrote a new post 1 year, 4 months ago
Falalar Ciyarwa Shayarwa Da Tufatarwa
An karɓo daga Abdullahi ɗan Amr ɗan As (Radiyallahu Anhu) cewa: Wani mutum ya tanbayi Annabi (Sallallahu Alaihi Wa […] -
Usman wrote a new post 1 year, 4 months ago
Falalar Ba Da Sadaka Ga Ɗan Uwan Da Yake Gaba Da Kai
An Karɓo daga Hakim (Radiyallahu Anhu) ya ce: wani mutum ya tambayi Manzon Allah (Sallallahu Alaihi Wasallam) cewa […] -
Usman wrote a new post 1 year, 4 months ago
Dalilan Wajabcin Azumin Ramadan
Allah Maɗaukakin Sarki, ya wajabta Azumin Ramadana; a inda ya ce, “Ya ku waɗanda suka yi imani! An wajabta muku a […] -
Usman wrote a new post 1 year, 4 months ago
Hukunci Da Abinda Allah Ya Saukar
Addinin musulunci addini ne da ya ƙunshi kowane sashe na rayuwa, addini ne da yake komai–da–ruwanka babu wani sash […] -
Usman became a registered member 1 year, 4 months ago
Gida Usman