fbpx
Tuesday, April 16, 2024
Home addini Ɗan Adam Kamar Yadda Allah Ya Ke Sonsa

Ɗan Adam Kamar Yadda Allah Ya Ke Sonsa

0.00

Domin karanta littafin, danna koren rubutun nan.

Ɗan Adam Kamar Yadda Allah Ya Ke Sonsa

Category: Tags: ,

Description

Wannan ɗan littafi “Ɗan Adam kamar yadda Allah Yake Sonsa” na fara buga shi ne tun a shekarar 1997, wato yanzu (2007) shekaru goma kenan.

Kuma a wancen lokaci na fara rubuta shi bayan na gama jami’a da shekara ɗaya; wato akwai ragowar tasirn rayuwar jami’a da ruhinta kenan.

Reviews

There are no reviews yet.

Be the first to review “Ɗan Adam Kamar Yadda Allah Ya Ke Sonsa”
×

Maraba!

Yi magana da mu kai tsayi ta WhatApps ko a shiga group din mu.

×